Browsing: News
Gwamna Dauda Lawal ya tabbatar wa masu zuba jari na duniya cewa jihar Zamfara ƙofa…
Shugaban rundunar sojan ruwa Ibok-Ete Ibas (mai ritaya),wanda aka bawa riƙon ƙwarya na jihar Rivers,…
Rundunar ‘yan sanda ta jihar Oyo ta sanar da ceto wani ɗan ƙasar Masar da…
Firaminista K.P Sharma Oli na Nepal ya yi murabus yau Litinin bayan matsin lamba daga…
Nan gaba Tinubu zai iya ciwo bashi daga Opay- Dino Melaye Fitaccen ɗan siyasar Najeriya…
NLC ta fusata da matakin Najeriya na ƙara albashin masu riƙe da muƙaman siyasa da kashi 114.
NLC ta fusata da matakin Najeriya na ƙara albashin masu riƙe da muƙaman siyasa da…
A ranar Lahadi da daddare, 7 ga Satumba, 2025, wasu ƴan bindiga da ake zargin…
Ƙungiyar likitoci masu neman ƙwarewa a Abuja fadar gwamnatin Najeriya ta tsunduma yajin aikin gargaɗi…
A Najeriya, an fara wata sabuwar dambarwa tsakanin ƙungiyar direbobin dakon mai da iskar gaz…
Mahukuntan Isra’ila sun tabbatar da kisan mutane 6 a wani hari da aka kai gabashin…