Rwanda ta buƙaci Majalisar ɗinkin duniya ta yi watsi da koken maƙwabciyarta Jamhuriyyar Demokradiyyar Congo…
Browsing: Politics
Kotun Amurka ta ɗaure wani babban jami’in NNPC kan laifin rashawa Amurka ta damƙe wani…
Socio-Economic Rights and Accountability Project (SERAP) ya bukaci Shugaban Majalisar Dattawa, Godswill Akpabio, da ya…
Gwamna Dauda Lawal ya tabbatar wa masu zuba jari na duniya cewa jihar Zamfara ƙofa…
Shugaban rundunar sojan ruwa Ibok-Ete Ibas (mai ritaya),wanda aka bawa riƙon ƙwarya na jihar Rivers,…
Rundunar ‘yan sanda ta jihar Oyo ta sanar da ceto wani ɗan ƙasar Masar da…
Firaminista K.P Sharma Oli na Nepal ya yi murabus yau Litinin bayan matsin lamba daga…
Nan gaba Tinubu zai iya ciwo bashi daga Opay- Dino Melaye Fitaccen ɗan siyasar Najeriya…
NLC ta fusata da matakin Najeriya na ƙara albashin masu riƙe da muƙaman siyasa da…
A ranar Lahadi da daddare, 7 ga Satumba, 2025, wasu ƴan bindiga da ake zargin…