Jam’iyyar PDP reshen Jihar Jigawa ta yi Allah-wadai da dakatar da Sule Lamido daga Kwamitin…
News
Rundunar ‘yan sanda ta jihar Oyo ta sanar da ceto wani ɗan ƙasar…
Firaminista K.P Sharma Oli na Nepal ya yi murabus yau Litinin bayan matsin…
Nan gaba Tinubu zai iya ciwo bashi daga Opay- Dino Melaye Fitaccen ɗan…
NLC ta fusata da matakin Najeriya na ƙara albashin masu riƙe da muƙaman siyasa da kashi 114.
By EDITOR
NLC ta fusata da matakin Najeriya na ƙara albashin masu riƙe da muƙaman…
A ranar Lahadi da daddare, 7 ga Satumba, 2025, wasu ƴan bindiga da…
Ƙungiyar likitoci masu neman ƙwarewa a Abuja fadar gwamnatin Najeriya ta tsunduma yajin…
