Gwamna Dauda Lawal ya tabbatar wa masu zuba jari na duniya cewa jihar Zamfara ƙofa…
Browsing: Featured
Nan gaba Tinubu zai iya ciwo bashi daga Opay- Dino Melaye Fitaccen ɗan siyasar Najeriya…
NLC ta fusata da matakin Najeriya na ƙara albashin masu riƙe da muƙaman siyasa da…
Hukumar kula da aikin Hajji ta ƙasa (NAHCON) ta sanar dasabbin sauye-sauye a cikin tsarin…
Tsaro: Matasa a jihar Sokoto sun sha alwashin kare kansu saboda “sakacin gwamnati” Matasa a…
Wani taron tsaro da aka shirya a Katsina ƙarƙashin Katsina Security Community Initiative ya rikide…
Ɗan majalisar wakilai, Abdulmumin Jibrin, ya bayyana cewa tsohon gwamnan Jihar Kano, Rabiu Musa Kwankwaso,…
Tinubu ya kawar da matsalar rashin biyan albashi a jihohi 27 — Mohammed Idri Ministan…
Shugaban kasa Bola Tinubu ya tafi kasashe turai domin gudanar da hutun kwanaki 10, wanda…
Ƴansanda sun gayyaci shugabar ƙaramar hukumar Tudunwada bisa zargin sanya dogaran ta su harbi wasu…